Brand
Bảng xếp hạng Brand máy chủ Bắc Mỹ: 27 người chơi Cao Thủ+ đủ 30 trận hợp lệ với Brand trong mùa này. Đứng đầu là TheSkyfallsforme#Rin (Thách Đấu, 2.149 LP) với tỉ lệ thắng 43,3% và Score 2.129. Score = LP + 300 × (tỉ lệ thắng 30 trận − 0,5); vị trí ladder quyết định chính, tỉ lệ thắng phá thế hòa.
| # | Người chơi | Bậc | LP | WR 30 trận | T–B | KDA | Score | Tổng 90 ngày | Trận cuối |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | CHALL | 2.149 | 43,3% |
13–17 | 2.46 | 2.129 | 48,6% 17–18 · 2.60 KDA | 2 ngày trước | |
| 2 | CHALL | 2.135 | 46,7% |
14–16 | 2.04 | 2.125 | 48% 24–26 · 2.03 KDA | 8 ngày trước | |
| 3 | GM | 1.853 | 66,7% |
20–10 | 2.32 | 1.903 | 57,8% 89–65 · 2.38 KDA | 9 giờ trước | |
| 4 | GM | 1.754 | 63,3% |
19–11 | 3.32 | 1.794 | 61,9% 52–32 · 3.06 KDA | 12 giờ trước | |
| 5 | GM | 1.460 | 50% |
15–15 | 2.42 | 1.460 | 51,6% 16–15 · 2.49 KDA | 1 ngày trước | |
| 6 | GM | 1.318 | 66,7% |
20–10 | 2.60 | 1.368 | 53,1% 130–115 · 2.37 KDA | 3 ngày trước | |
| 7 | GM | 1.238 | 53,3% |
16–14 | 3.04 | 1.248 | 51,1% 45–43 · 2.46 KDA | 4 ngày trước | |
| 8 | MASTER | 1.182 | 43,3% |
13–17 | 2.35 | 1.162 | 47,3% 35–39 · 2.27 KDA | 3 ngày trước | |
| 9 | MASTER | 1.066 | 56,7% |
17–13 | 1.98 | 1.086 | 52,9% 18–16 · 2.03 KDA | 1 ngày trước | |
| 10 | MASTER | 860 | 43,3% |
13–17 | 2.06 | 840 | 45% 18–22 · 1.98 KDA | 1 ngày trước | |
| 11 | MASTER | 806 | 56,7% |
17–13 | 2.92 | 826 | 57,1% 20–15 · 2.96 KDA | 3 ngày trước | |
| 12 | MASTER | 779 | 50% |
15–15 | 2.62 | 779 | 53,3% 49–43 · 2.66 KDA | 1 ngày trước | |
| 13 | MASTER | 713 | 63,3% |
19–11 | 2.08 | 753 | 54,3% 19–16 · 1.93 KDA | 4 ngày trước | |
| 14 | MASTER | 730 | 43,3% |
13–17 | 2.64 | 710 | 53,5% 46–40 · 2.53 KDA | 9 ngày trước | |
| 15 | MASTER | 606 | 63,3% |
19–11 | 2.94 | 646 | 54,3% 51–43 · 2.68 KDA | 4 ngày trước | |
| 16 | MASTER | 557 | 56,7% |
17–13 | 2.07 | 577 | 59,4% 41–28 · 2.15 KDA | 5 ngày trước | |
| 17 | MASTER | 531 | 46,7% |
14–16 | 1.70 | 521 | 53,8% 49–42 · 2.03 KDA | 4 ngày trước | |
| 18 | MASTER | 460 | 53,3% |
16–14 | 2.47 | 470 | 55,9% 33–26 · 2.57 KDA | 5 ngày trước | |
| 19 | MASTER | 352 | 63,3% |
19–11 | 2.10 | 392 | 70% 28–12 · 2.17 KDA | 1 ngày trước | |
| 20 | MASTER | 231 | 60% |
18–12 | 1.99 | 261 | 54% 34–29 · 2.09 KDA | 48 ngày trước | |
| 21 | MASTER | 253 | 50% |
15–15 | 2.47 | 253 | 53,1% 17–15 · 2.51 KDA | 34 ngày trước | |
| 22 | MASTER | 214 | 50% |
15–15 | 1.62 | 214 | 48,6% 17–18 · 1.66 KDA | 36 ngày trước | |
| 23 | MASTER | 248 | 36,7% |
11–19 | 1.83 | 208 | 48,7% 37–39 · 1.83 KDA | 3 ngày trước | |
| 24 | MASTER | 191 | 43,3% |
13–17 | 1.87 | 171 | 43,3% 13–17 · 1.87 KDA | 24 ngày trước | |
| 25 | MASTER | 128 | 50% |
15–15 | 2.31 | 128 | 57,4% 31–23 · 2.38 KDA | 6 ngày trước | |
| 26 | MASTER | 70 | 66,7% |
20–10 | 2.03 | 120 | 62,5% 25–15 · 1.95 KDA | 4 ngày trước | |
| 27 | MASTER | 106 | 40% |
12–18 | 2.06 | 76 | 47,6% 20–22 · 2.18 KDA | 44 ngày trước |
Score = LP + K × (WR − 0.5). Snapshot ladder 2026-10-12. Cơ chế →
Câu hỏi thường gặp về bảng xếp hạng Brand NA
- Ai là người chơi Brand giỏi nhất máy chủ Bắc Mỹ?
- Theo bảng xếp hạng Top of League cập nhật 12/10/2026 13:30, người chơi Brand số 1 máy chủ Bắc Mỹ là TheSkyfallsforme#Rin (Thách Đấu, 2.149 LP) với tỉ lệ thắng 43,3% trong 30 trận Brand gần nhất.
- Top 5 người chơi Brand NA hiện tại gồm những ai?
- TheSkyfallsforme#Rin (Thách Đấu, 2.149 LP, WR 43,3%)
- BozoBeaterBob44#NA2 (Thách Đấu, 2.135 LP, WR 46,7%)
- Siere#NA1 (Đại Cao Thủ, 1.853 LP, WR 66,7%)
- S8 IS SO FUN#NA1 (Đại Cao Thủ, 1.754 LP, WR 63,3%)
- DUA LISSA#NYC (Đại Cao Thủ, 1.460 LP, WR 50%)
- Bảng xếp hạng Brand NA được tính như thế nào?
- Người chơi cần đủ 30 trận Xếp hạng Đơn/Đôi hợp lệ với Brand trong 90 ngày gần nhất. Thứ tự theo Score = LP + 300 × (tỉ lệ thắng 30 trận − 0,5): LP chính thức của Riot quyết định chính, tỉ lệ thắng dùng để phá thế hòa. Hiện có 27 người chơi trên bảng, dữ liệu cập nhật mỗi 10 phút.
English 한국어 日本語 繁體中文 简体中文 Español Português (BR) Français Deutsch Русский Türkçe ไทย Bahasa Indonesia