Malzahar
Bảng xếp hạng Malzahar máy chủ Bắc Mỹ: 26 người chơi Cao Thủ+ đủ 30 trận hợp lệ với Malzahar trong mùa này. Đứng đầu là Eliass#NA1 (Đại Cao Thủ, 1.799 LP) với tỉ lệ thắng 43,3% và Score 1.779. Score = LP + 300 × (tỉ lệ thắng 30 trận − 0,5); vị trí ladder quyết định chính, tỉ lệ thắng phá thế hòa.
| # | Người chơi | Bậc | LP | WR 30 trận | T–B | KDA | Score | Tổng 90 ngày | Trận cuối |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | GM | 1.799 | 43,3% |
13–17 | 2.49 | 1.779 | 44,6% 29–36 · 2.67 KDA | 1 ngày trước | |
| 2 | GM | 1.369 | 66,7% |
20–10 | 2.88 | 1.419 | 59% 23–16 · 2.98 KDA | 23 giờ trước | |
| 3 | GM | 1.412 | 46,7% |
14–16 | 2.96 | 1.402 | 58,3% 28–20 · 3.19 KDA | 1 ngày trước | |
| 4 | MASTER | 1.242 | 46,7% |
14–16 | 2.34 | 1.232 | 62,3% 33–20 · 2.90 KDA | 5 ngày trước | |
| 5 | MASTER | 1.069 | 56,7% |
17–13 | 1.49 | 1.089 | 45% 36–44 · 1.49 KDA | 2 ngày trước | |
| 6 | MASTER | 979 | 60% |
18–12 | 2.33 | 1.009 | 61,2% 52–33 · 2.34 KDA | 17 ngày trước | |
| 7 | MASTER | 920 | 50% |
15–15 | 2.24 | 920 | 53,1% 78–69 · 2.19 KDA | 5 ngày trước | |
| 8 | MASTER | 868 | 63,3% |
19–11 | 2.63 | 908 | 58,3% 21–15 · 2.48 KDA | 3 ngày trước | |
| 9 | MASTER | 817 | 56,7% |
17–13 | 2.08 | 837 | 53,8% 21–18 · 1.99 KDA | 22 ngày trước | |
| 10 | MASTER | 839 | 46,7% |
14–16 | 2.10 | 829 | 54,2% 78–66 · 2.18 KDA | 4 ngày trước | |
| 11 | MASTER | 734 | 56,7% |
17–13 | 2.05 | 754 | 52,3% 57–52 · 2.08 KDA | 3 ngày trước | |
| 12 | MASTER | 667 | 70% |
21–9 | 3.22 | 727 | 53,7% 29–25 · 2.72 KDA | 31 ngày trước | |
| 13 | MASTER | 591 | 50% |
15–15 | 2.51 | 591 | 51,6% 16–15 · 2.58 KDA | 13 ngày trước | |
| 14 | MASTER | 529 | 40% |
12–18 | 1.99 | 499 | 45% 63–77 · 2.26 KDA | 5 ngày trước | |
| 15 | MASTER | 486 | 46,7% |
14–16 | 2.29 | 476 | 44,1% 26–33 · 2.23 KDA | 8 ngày trước | |
| 16 | MASTER | 469 | 50% |
15–15 | 1.78 | 469 | 53,2% 25–22 · 1.79 KDA | 5 ngày trước | |
| 17 | MASTER | 398 | 73,3% |
22–8 | 4.00 | 468 | 63,2% 36–21 · 3.76 KDA | 6 ngày trước | |
| 18 | MASTER | 413 | 56,7% |
17–13 | 1.96 | 433 | 57,4% 31–23 · 1.91 KDA | 6 ngày trước | |
| 19 | MASTER | 379 | 56,7% |
17–13 | 1.96 | 399 | 57,5% 23–17 · 2.06 KDA | 6 ngày trước | |
| 20 | MASTER | 318 | 60% |
18–12 | 2.54 | 348 | 54,8% 23–19 · 2.50 KDA | 14 giờ trước | |
| 21 | MASTER | 320 | 36,7% |
11–19 | 2.08 | 280 | 44,9% 22–27 · 2.08 KDA | 4 ngày trước | |
| 22 | MASTER | 284 | 40% |
12–18 | 1.78 | 254 | 50% 42–42 · 1.81 KDA | 8 ngày trước | |
| 23 | MASTER | 278 | 40% |
12–18 | 1.76 | 248 | 41,9% 13–18 · 1.78 KDA | 4 ngày trước | |
| 24 | MASTER | 142 | 46,7% |
14–16 | 3.14 | 132 | 58% 29–21 · 3.07 KDA | 5 ngày trước | |
| 25 | MASTER | 57 | 56,7% |
17–13 | 1.94 | 77 | 52% 64–59 · 1.82 KDA | 6 ngày trước | |
| 26 | MASTER | 108 | 36,7% |
11–19 | 2.36 | 68 | 36,7% 11–19 · 2.36 KDA | 10 ngày trước |
Score = LP + K × (WR − 0.5). Snapshot ladder 2026-10-12. Cơ chế →
Câu hỏi thường gặp về bảng xếp hạng Malzahar NA
- Ai là người chơi Malzahar giỏi nhất máy chủ Bắc Mỹ?
- Theo bảng xếp hạng Top of League cập nhật 12/10/2026 13:30, người chơi Malzahar số 1 máy chủ Bắc Mỹ là Eliass#NA1 (Đại Cao Thủ, 1.799 LP) với tỉ lệ thắng 43,3% trong 30 trận Malzahar gần nhất.
- Top 5 người chơi Malzahar NA hiện tại gồm những ai?
- Eliass#NA1 (Đại Cao Thủ, 1.799 LP, WR 43,3%)
- bigfatlp#locks (Đại Cao Thủ, 1.369 LP, WR 66,7%)
- omnia#ilmgf (Đại Cao Thủ, 1.412 LP, WR 46,7%)
- ADC ROYSH HACK#HELP (Cao Thủ, 1.242 LP, WR 46,7%)
- Eloquent#1337 (Cao Thủ, 1.069 LP, WR 56,7%)
- Bảng xếp hạng Malzahar NA được tính như thế nào?
- Người chơi cần đủ 30 trận Xếp hạng Đơn/Đôi hợp lệ với Malzahar trong 90 ngày gần nhất. Thứ tự theo Score = LP + 300 × (tỉ lệ thắng 30 trận − 0,5): LP chính thức của Riot quyết định chính, tỉ lệ thắng dùng để phá thế hòa. Hiện có 26 người chơi trên bảng, dữ liệu cập nhật mỗi 10 phút.
English 한국어 日本語 繁體中文 简体中文 Español Português (BR) Français Deutsch Русский Türkçe ไทย Bahasa Indonesia