Gnar
ตารางอันดับ Gnar เซิร์ฟเวอร์ Europe West: ผู้เล่นมาสเตอร์+ 39 คนที่เล่น Gnar ครบ 30 เกมที่นับได้ในสปลิตนี้ อันดับ 1 คือ chenzelot#LOT (แชลเลนเจอร์, 2,609 LP) อัตราชนะ 36.7% คะแนน 2,569 คะแนน = LP + 300 × (อัตราชนะ 30 เกม − 0.5) ตำแหน่งแลดเดอร์เป็นตัวตัดสินหลัก อัตราชนะใช้แยกคะแนนเท่ากัน
| # | ผู้เล่น | แรงค์ | LP | อัตราชนะ 30 เกม | ชนะ–แพ้ | KDA | คะแนน | 90 วันล่าสุด | เกมล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | CHALL | 2,609 | 36.7% |
11–19 | 1.69 | 2,569 | 47.8% 32–35 · 2.12 KDA | 3 วันที่แล้ว | |
| 2 | CHALL | 2,490 | 50% |
15–15 | 1.76 | 2,490 | 59.6% 34–23 · 1.94 KDA | 5 วันที่แล้ว | |
| 3 | CHALL | 2,402 | 46.7% |
14–16 | 2.91 | 2,392 | 46.5% 20–23 · 2.51 KDA | 12 วันที่แล้ว | |
| 4 | GM | 2,054 | 46.7% |
14–16 | 2.22 | 2,044 | 44.8% 39–48 · 2.27 KDA | 15 ชั่วโมงที่แล้ว | |
| 5 | GM | 1,932 | 53.3% |
16–14 | 2.09 | 1,942 | 53.1% 17–15 · 2.05 KDA | 7 ชั่วโมงที่แล้ว | |
| 6 | GM | 1,905 | 50% |
15–15 | 1.94 | 1,905 | 54.5% 18–15 · 2.02 KDA | 7 วันที่แล้ว | |
| 7 | GM | 1,871 | 60% |
18–12 | 1.58 | 1,901 | 60% 18–12 · 1.58 KDA | 3 วันที่แล้ว | |
| 8 | GM | 1,905 | 43.3% |
13–17 | 2.21 | 1,885 | 45.5% 15–18 · 2.17 KDA | 13 วันที่แล้ว | |
| 9 | GM | 1,819 | 60% |
18–12 | 1.90 | 1,849 | 59% 23–16 · 2.01 KDA | 4 วันที่แล้ว | |
| 10 | GM | 1,767 | 66.7% |
20–10 | 2.10 | 1,817 | 69.2% 27–12 · 2.13 KDA | 6 วันที่แล้ว | |
| 11 | MASTER | 1,759 | 63.3% |
19–11 | 2.39 | 1,799 | 72.9% 35–13 · 2.48 KDA | 19 ชั่วโมงที่แล้ว | |
| 12 | MASTER | 1,767 | 43.3% |
13–17 | 1.67 | 1,747 | 43.8% 14–18 · 1.65 KDA | 10 วันที่แล้ว | |
| 13 | MASTER | 1,715 | 50% |
15–15 | 2.04 | 1,715 | 55.1% 38–31 · 2.00 KDA | 4 วันที่แล้ว | |
| 14 | MASTER | 1,551 | 46.7% |
14–16 | 1.63 | 1,541 | 54.2% 32–27 · 1.90 KDA | 3 วันที่แล้ว | |
| 15 | MASTER | 1,569 | 40% |
12–18 | 1.90 | 1,539 | 50% 23–23 · 2.31 KDA | 15 วันที่แล้ว | |
| 16 | MASTER | 1,508 | 53.3% |
16–14 | 2.08 | 1,518 | 55% 33–27 · 1.99 KDA | 2 วันที่แล้ว | |
| 17 | MASTER | 1,431 | 53.3% |
16–14 | 1.58 | 1,441 | 53.4% 55–48 · 1.75 KDA | 6 วันที่แล้ว | |
| 18 | MASTER | 1,359 | 66.7% |
20–10 | 2.10 | 1,409 | 56.5% 91–70 · 2.35 KDA | 2 วันที่แล้ว | |
| 19 | MASTER | 1,370 | 36.7% |
11–19 | 2.08 | 1,330 | 37.5% 12–20 · 2.12 KDA | 11 วันที่แล้ว | |
| 20 | MASTER | 1,362 | 36.7% |
11–19 | 1.81 | 1,322 | 36.7% 11–19 · 1.81 KDA | 8 วันที่แล้ว | |
| 21 | MASTER | 1,167 | 56.7% |
17–13 | 1.62 | 1,187 | 58.5% 24–17 · 1.85 KDA | 4 วันที่แล้ว | |
| 22 | MASTER | 1,144 | 53.3% |
16–14 | 1.80 | 1,154 | 59.6% 34–23 · 1.95 KDA | 6 วันที่แล้ว | |
| 23 | MASTER | 1,138 | 46.7% |
14–16 | 1.93 | 1,128 | 47.1% 16–18 · 1.86 KDA | 14 วันที่แล้ว | |
| 24 | MASTER | 1,110 | 43.3% |
13–17 | 1.22 | 1,090 | 52.2% 35–32 · 1.56 KDA | 7 วันที่แล้ว | |
| 25 | MASTER | 1,085 | 33.3% |
10–20 | 1.65 | 1,035 | 40.5% 17–25 · 1.69 KDA | 31 วันที่แล้ว | |
| 26 | MASTER | 1,012 | 40% |
12–18 | 1.34 | 982 | 42.4% 28–38 · 1.59 KDA | 10 วันที่แล้ว | |
| 27 | MASTER | 945 | 43.3% |
13–17 | 1.77 | 925 | 42.6% 20–27 · 1.64 KDA | 7 วันที่แล้ว | |
| 28 | MASTER | 900 | 40% |
12–18 | 1.01 | 870 | 32% 16–34 · 0.98 KDA | 3 วันที่แล้ว | |
| 29 | MASTER | 830 | 53.3% |
16–14 | 1.77 | 840 | 54.8% 17–14 · 1.79 KDA | 17 วันที่แล้ว | |
| 30 | MASTER | 854 | 40% |
12–18 | 1.35 | 824 | 46.8% 22–25 · 1.55 KDA | 13 วันที่แล้ว | |
| 31 | MASTER | 799 | 56.7% |
17–13 | 1.72 | 819 | 56.2% 18–14 · 1.79 KDA | 18 วันที่แล้ว | |
| 32 | MASTER | 729 | 56.7% |
17–13 | 2.54 | 749 | 56.2% 27–21 · 2.22 KDA | 3 วันที่แล้ว | |
| 33 | MASTER | 778 | 40% |
12–18 | 1.86 | 748 | 40% 14–21 · 1.88 KDA | 13 วันที่แล้ว | |
| 34 | MASTER | 728 | 46.7% |
14–16 | 1.51 | 718 | 48.8% 20–21 · 1.65 KDA | 5 วันที่แล้ว | |
| 35 | MASTER | 709 | 40% |
12–18 | 1.87 | 679 | 47.5% 29–32 · 2.20 KDA | 8 วันที่แล้ว | |
| 36 | MASTER | 665 | 50% |
15–15 | 1.83 | 665 | 52.1% 63–58 · 1.78 KDA | 3 วันที่แล้ว | |
| 37 | MASTER | 637 | 53.3% |
16–14 | 2.11 | 647 | 54.1% 20–17 · 2.18 KDA | 5 วันที่แล้ว | |
| 38 | MASTER | 548 | 36.7% |
11–19 | 1.94 | 508 | 50.3% 80–79 · 2.12 KDA | 4 วันที่แล้ว | |
| 39 | MASTER | 461 | 56.7% |
17–13 | 1.42 | 481 | 59% 36–25 · 1.67 KDA | 10 วันที่แล้ว |
Score = LP + K × (WR − 0.5). สแนปช็อตแลดเดอร์ 2026-10-12. วิธีการทำงาน →
คำถามที่พบบ่อยเกี่ยวกับอันดับ Gnar EUW
- ใครคือผู้เล่น Gnar ที่เก่งที่สุดในเซิร์ฟเวอร์ Europe West?
- ตามตารางอันดับ Top of League ที่อัปเดตเมื่อ 2026-10-12 06:30 UTC ผู้เล่น Gnar อันดับ 1 ของเซิร์ฟเวอร์ Europe West คือ chenzelot#LOT (แชลเลนเจอร์, 2,609 LP) อัตราชนะ 36.7% ใน 30 เกม Gnar ล่าสุด
- ผู้เล่น Gnar 5 อันดับแรกของ EUW ตอนนี้มีใครบ้าง?
- chenzelot#LOT (แชลเลนเจอร์, 2,609 LP, อัตราชนะ 36.7%)
- anteno#PT1 (แชลเลนเจอร์, 2,490 LP, อัตราชนะ 50%)
- Eileen Gu#SELE (แชลเลนเจอร์, 2,402 LP, อัตราชนะ 46.7%)
- Kubuś#okok (แกรนด์มาสเตอร์, 2,054 LP, อัตราชนะ 46.7%)
- Spoodersussi#1352 (แกรนด์มาสเตอร์, 1,932 LP, อัตราชนะ 53.3%)
- อันดับ Gnar EUW คำนวณอย่างไร?
- ผู้เล่นต้องมีเกมจัดอันดับ Solo/Duo ที่นับได้ 30 เกมด้วย Gnar ภายใน 90 วันล่าสุด เรียงตามคะแนน = LP + 300 × (อัตราชนะ 30 เกม − 0.5) โดย LP ทางการของ Riot เป็นตัวตัดสินหลัก และอัตราชนะใช้แยกคะแนนที่เท่ากัน ขณะนี้มีผู้เล่น 39 คนบนตาราง ข้อมูลอัปเดตทุก 10 นาที
Tiếng Việt English 한국어 日本語 繁體中文 简体中文 Español Português (BR) Français Deutsch Русский Türkçe Bahasa Indonesia